Borði

Ný stjórn kjörin á aðalfundi 10.11.2011

fel_heradsskj_ny_stjorn_2011

Snorri Guðjón Sigurðsson, Hrafn Sveinbjarnarson, Svanhildur Bogadóttir, Þorsteinn Tryggvi Másson og Gerður Jóhanna Jóhannsdóttir. Á myndina vantar Sigurð Hannesson.

Aðalfundur Félags hérðasskjalavarða á Íslandi var haldin 10. nóvember 2011. Unnar Ingvarsson var kjörinn fundarstjóri og Hrafn Sveinbjarnarson fundarritari. Stjórn greindi í stuttu máli frá starfsemi félagsins og spunnust líflegar umræður um átaksverkefni, námskeiðshald á vegum félagsins o.fl. Félagsmenn lýstu ánægju sinni með störf stjórnarinnar, jafningjafræðslu á vegum félagsins o.s.frv. Ný stjórn Félags héraðsskjalavarða á Íslandi var kjörin á aðalfundinum, en Jóhanna Skúladóttir, Hrafnkell Lárusson og Unnar Ingvarsson gáfu ekki kost á sér til áframhaldandi stjórnarsetu. Nýja stjórn skipa Gerður Jóhanna Jóhannsdóttir, Hrafn Sveinbjarnarson, Sigurður Hannesson, Snorri Guðjón Sigðurðsson, Svanhildur Bogadóttir og Þorsteinn Tryggvi Másson.

Umdæmi héraðsskjalasafna

Borði

Tengdu á okkur

Borði
Senda á Facebook
Borði
Félag héraðsskjalavarða á Íslandi

Heimasíður skjalasafna

Borði
Borði
Borði
Borði
Borði
Höfundarréttur © 2015 hs.bkdata.net. Öll réttindi áskilin.
Joomla! er frír hugbúnaður gefinn út með GNU/GPL leyfi.